Wokonza Mabatire 2-32S 15A 20A 25A Lithium Battery Automatic Equalizer HTB-J32S25A
Tsatanetsatane wa Zamalonda
Ma tag a Zamalonda
Mafotokozedwe
Mafotokozedwe a Heltec Lithium Battery Equalizer:
  • 2-24S 25A
  • 2-32S 15A/20A/25A
Zambiri Zamalonda
Dzina la Kampani: HeltecBMS
Chiyambi: China cha ku Mainland
Chitsimikizo: WEEE
Chitsimikizo: Miyezi itatu
MOQ: 1 pc
Mtundu Wabatiri: Lithium ya Ternary, Lithium iron phosphate, Titanium cobalt lithium
Voltage yoyesedwa: DC12V
Kukonza mitundu: 2-24S/2-32S
Mphamvu yamagetsi: 15A/20A/25A
Kukula: 360*290*170MM
Kusintha
  • Logo yosinthidwa mwamakonda
  • Ma CD opangidwa mwamakonda
  • Kusintha zithunzi
Phukusi
1. Chokonza mabatire *seti imodzi.
2. Chikwama choletsa kugwedezeka, siponji yoletsa kugwedezeka ndi chikwama cholimba.
Tsatanetsatane wa Zogula
  • Kutumiza Kuchokera:
    1. Kampani/Fakitale ku China
    2. Malo osungiramo katundu ku United States/Poland/Russia/Brazil
    Lumikizanani nafekukambirana tsatanetsatane wa kutumiza
  • Malipiro: 100% TT ndi yovomerezeka
  • Kubweza ndi Kubweza Ndalama: Woyenerera kubweza ndi kubweza ndalama
Mawonekedwe
  • Voliyumu yovomerezeka: DC12V
  • Kukonza kwapakati: 2-32S
  • Kulinganiza mphamvu yamagetsi: 15A/20A/25A (yosinthika)
Mfundo Yogwirira Ntchito
① Kulinganiza ndi Manja
② Kulinganiza Kokha
③ Kulinganiza Kulipiritsa
Magawo okhazikitsa a equalization ya ndalama ndi awa:
Magawo olinganiza a lithiamu iron phosphate:
Chitetezo cha kupitirira mphamvu kwa monomer: 3.650V Kubwezeretsa kupitirira mphamvu kwa monomer: 3.650V Voltage yokakamiza yofanana: 3.650V
Voliyumu yoyambira ya equalization imayikidwa pamtengo wotsika kwambiri wa string voltage = V, kusiyana kwa voltage ya equalization monomer: 0.005V, ndi gawo la equalization current: 5% ~ 100%
Magawo olinganiza a lifiyamu ya Ternary:
Chitetezo cha kupitirira mphamvu kwa monomer: 4.250V Kubwezeretsa kupitirira mphamvu kwa monomer: 4.200V Voltage yokakamiza yofanana: 4.250V
Voliyumu yoyambira yofanana: 4.000V Kusiyana kwa voliyumu ya monomer yofanana: 0.005V Chiŵerengero chamakono chofanana: 5% ~ 100%
Poyatsa magetsi, "battery negative pole" yomwe ili kutsogolo kwa makina iyenera kulumikizidwa ku battery pack, charger negative pole imalumikizidwa ku front panel ya makina "charging negative pole", ndipo charger's positive pole imalumikizidwa ku battery positive pole isanalowe mu balanced state, charger current isapitirire 25A, charger current isapitirire 5A ikafika poyambira bwino (lithium iron phosphate 3.450V/ternary lithium 4.00V), ndipo zotsatira za small current balance zidzakhala bwino.
Makina oyezera batri (7)
Makina oyezera batri (6)
Kusankha Chitsanzo
Mndandanda wa Zaukadaulo Chitsanzo cha Zamalonda
Chitsanzo HTB-J24S25A HTB-J32S15A HTB-J32S20A HTB-J32S25A
Zingwe za Batri Zogwiritsidwa Ntchito 2-24S 2-32S
Mtundu wa Batri Woyenera LFP/NCM/LTO
Kulinganiza Kwambiri Kwamakono 25A 15A 20A 25A
Magawo olinganiza a lithiamu iron phosphate Chitetezo cha monomer overvoltage: 3.65V
Kubwezeretsa mphamvu ya monomer overvoltage: 3.65V
Mphamvu yokakamiza yofanana: 3.65V
Kusiyana kwa voliyumu ya monomer yofanana: 0.005V
Gawo la equalization current: 5% ~ 100%
Magawo olinganiza a lithiamu ya ternary Chitetezo cha monomer overvoltage: 4.25V
Kubwezeretsa mphamvu ya monomer overvoltage: 4.2V
Mphamvu yokakamiza yofanana: 4.25V
Voliyumu yoyambira yofanana: 4V
Chiŵerengero chamakono chofanana: 5% ~ 100%
Kukula (cm) 36*29*17
Kulemera (kg) 6.5 9.5
Zindikirani
② Pa nthawi yoyatsa magetsi, "battery negative pole" yomwe ili kutsogolo kwa makina iyenera kulumikizidwa ku negative pole ya batri yonse, negative pole ya charger imalumikizidwa ku "charge negative pole" yomwe ili kutsogolo kwa makina, ndipo positive pole ya charger imalumikizidwa ku positive pole ya batri. Mphamvu yoyatsa magetsi siyenera kupitirira 25A isanalowe mu equilibrium state, ndipo mphamvu yoyatsa magetsi siyenera kupitirira 5A ikafika ku equilibrium (lithium iron phosphate 3.45V/ternary lithium 4V). Mphamvu yaying'ono yamagetsi idzakhala yabwino.
③ Mphamvu yosankha
  • Mphamvu Yopereka Mphamvu ya 220V ya gawo limodzi.